Assumption College Thonburi
  [ Home ]  [ Today 's Event ]  [ FAQ ]  [ บันทึกงาน ]
User: Passwd:
ค้นหาข้อมูล:

    ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่สอบผ่านการคัดเลือกโครงการรับตรงของสถาบันต่างๆ ประจำปีการศึกษา 2556
 
  1. นาย ณัฐภูมิ โปร่งมณี นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/8 คณะ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ สาขา อาหารและโภชนาการ มหาวิทยาลัยราชมงคลกรุงเทพ
  2. นาย ภัทรพล เนียมหอม นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต
  3. นาย ชนาธิป รักเรียน นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์  สาขา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
  4. นาย มณฑล สินสวัสดิ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 คณะบริหารธุรกิจ  สาขา ธุรกิจระหว่างประเทศ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
  5. นาย ณัฐพล อัตไพบูลย์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 คณะเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ.
  6. นาย อรรคพล นภาลักษณ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/1 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขา เทคโนโลยีชีวภาพ มหาวิทยาลัยศิลปากร
  7. นาย วิริยะ งามลักษณา นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/1 คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขา วิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
  8. นาย ศิวกร วจีทวีสิน นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/1 คณะวิทยาศาสตร์ สาขา จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
  9. สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
  10. นาย ณัฐดนัย ปัญญาวิเศษพงษ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/1 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขา วิศวกรรมเครื่องกล มหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ
  11. นาวสาว จริยา เอียบสกล นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 คณะสังคมศาสตร์ สาขา ธุรกิจระหว่างประเทศ มหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ และ คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
  12. นาย ปิยะวัฒน์ โชคชัยสวัสดี นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 วิทยาลัยนานาชาติมหิดล
  13. นางสาว อังกาญจน์ เลิศฤทธิ์เดชา นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/1 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ และ คณะวิทยาศาสตร์ สาขา สถิติประยุกต์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
  14. นางสาว พรรณธร กิติประเสริฐ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/1 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ,คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
  15. และ คณะสังคมศาสตร์ สาขา การโรงแรม มหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ
  16. นาย วิชญ์ภาส ปัญญาสาคร นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/6 คณะดุริยางคศิลป์ มหาวิทยาลัยมหิดล
  17. นาย อภิราช แซ่เตียว นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/6 คณะบริหารธรกิจระหว่างประเทศ มหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ
  18. นาย ชวิน ราชพิทักษ์  นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/6 คณะบริหารธุรกิจ สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์
  19. นาย เอกสกุล เจริญศุภกุล นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/6  คณะบริหารธุรกิจ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย คณะพาณิชยศาสตร์การบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ และ วิทยาลัยนานาชาติมหิดล
  20. นาย ภัทรวิทย์ สมพงษ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/6 คณะสถาปัตยกรรม มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  21. นาย วีรพล สารวานิชพิทักษ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/6 คณะออกแบบผลิตภัณฑ์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ
  22. นางสาว อิศราภา อิ่มประเสริฐสุข  นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/6 คณะรัฐศาสตร์ โควตานักกีฬา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
  23. นาย ศรัณย์  ค้าแพรดี นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/6 คณะดุริยางคศิลป์ มหาวิทยาลัยศิลปากร
  24. นาย ธนภัทร ธีรนันทราพร นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/7 คณะวิทยาศาสตร์และสังคม มหาวิทยาลัยบูรพา
  25. นาย ธนภณ แสงสัมฤทธิ์สกุล นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/7 คณะสังคมสงเคราะห์ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
  26. นางสาว เมธานี พัฒนพิฑูรย์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/7 คณะพาณิชยศาสตร์การบัญชี สาขา บริหารธรกิจ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
  27. นางสาว จิรพรรณ ศรีฟ้า นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/7 คณะศิลปะศาสตร์ สาขา รัฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
  28. นางสาว พรรณิภา หลักฐาน นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/7 คณะวัสดุศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ
  29. นางสาว ณัฐรีวรรณ ตั้งกิติเวทย์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/7 วิทยาลัยนานาชาติมหิดล
  30. นาย อภิวัฒน์ สารสาริน นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/8 คณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
  31. นาย กิตตินันท์ รัตนรักษ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาเกรด 12 ห้อง Bวิทยาลัยนานาชาติมหิดล
  32. นางสาว พิรุณภพ วณิชธนานันต์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาเกรด 12 ห้อง Bวิทยาลัยนานาชาติมหิดล
  33. นางสาว หยินนิ หลิน นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาเกรด 12 ห้อง Bวิทยาลัยนานาชาติมหิดล
  34. นางสาว นิธิดา ผู้เกรียงไกร นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาเกรด 12 ห้อง Bวิทยาลัยนานาชาติมหิดล






• นักเรียนที่เกี่ยวข้อง
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 16779
นาย  ณัฐภูมิ    โปร่งมะณี
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 20743
นาย  ภัทรพล    เนียมหอม
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 17161
นาย  ชนาธิป    รักเรียน
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 17057
นาย  มณฑล    สินสวัสดิ์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21020
นาย  ณัฐพล    อัตไพบูลย์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 20147
นาย  อรรคพล    นภาลักษณ์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21042
นาย  วิริยะ    งามลักษณา
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 17013
นาย  ศิวกร    วจีทวีสิน
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 20790
นาย  ณัฐดนัย    ปัญญาวิเศษพงศ์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23304
นางสาว  จริยา    เอียบสกุล
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 17056
นาย  ปิยะวัฒน์    โชคชัยสวัสดี
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23247
นางสาว  อังกาญจน์    เลิศฤทธิ์เดชา
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23258
นางสาว  พรรณธร    กิติประเสริฐ
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 16833
นาย  วิชญ์ภาส    ปัญญาสาคร
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 16995
นาย  อภิราช    แซ่เตียว
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 17000
นาย  ชวิน    ราชพิทักษ์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 17091
นาย  เอกสกุล    เจริญศุภกุล
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 17117
นาย  ภัทรวิทย์    สมพงษ์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 19193
นาย  วีรพล    สารวานิชพิทักษ์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23326
นางสาว  อิศราภา    อิ่มประเสริฐสุข
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 20816
นาย  ศรัณย์    ค้าแพรดี
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 16960
นาย  ธนภัทร    ธีรนันทราพร
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 17177
นาย  ธนภณ    แสงสัมฤทธิ์สกุล
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23370
นางสาว  เมธาณี    พัฒนพิฑูรย์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23425
นางสาว  จิรพรรณ    ศรีฟ้า
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23440
นางสาว  พรรณิภา    หลักฐาน
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23444
นางสาว  ณัฐรีวรรณ    ตั้งกิตติเวทย์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22632
นาย  อภิวัฒน์    สารสาริน
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 20376
นาย  กิตตินันท์    รัตนรักษ์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23213
 พิรุณภพ    วณิชธนานันต์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23409
 หยินนิ    หลิน
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23411
 นิธิดา    ผู้เกรียงไกร







มาสเตอร์  พงษ์กิจ    เจริญพร ผู้แจ้งข่าว
จำนวนผู้อ่าน 1169 ครั้ง จาก งานแนะแนว





คน  เก็บเข้าแฟ้มผลงาน